logo
Chào mừng bạn! Để sử dụng các chức năng của Diễn đàn, vui lòng Đăng nhập hoặc Đăng ký.

Thông báo

Icon
Error

5 Trang«<2345>
Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
tampipi  
#61 Đã gửi : 17/01/2010 lúc 06:48:27(UTC)
tampipi

Danh hiệu: Advanced Member

Uy tín:

Nhóm: Thành viên
Gia nhập: 10-01-2010(UTC)

ý trời bạn tr cũng đọc one piece hả ^^ trúng hệ rùi hehe

truyện này tui đọc 5 lần rùi đó

tái bản mấy lần thì chỉ ra tới 64 ah( tới lúc đáng xong cái ông thất hải vũ ăn bóng người đó)

coi phim trên mạng thì coi tới khúc anh trai của luffy chết(lý do: băng hải tặc râu đen muốn giết luffy- thế là thằng anh bảo vệ em

zai- 1 mình nó hốt hết băng Râu đen- khúc cuối thằng anh với ông râu đen chết chung^^ cuộc chiến giữa Fire vs Gravity rất hấp dẫn

UserPostedImage
tampipi  
#62 Đã gửi : 17/01/2010 lúc 07:03:30(UTC)
tampipi

Uy tín:

Gia nhập: 10-01-2010(UTC)

Mark Kenenberg đã viết:
hi chị Trang, từ khi vào cấp 3 em bỏ truyện luôn tới h, đọc đc thêm vài cuốn Phong Vân là hết T.T có bộ truyện nào hình vẽ đơn giản (theo mấy hình của chị, em nghĩ chắc One Piece đc) mà vui không chị? Đã ra hết hoặc ra khoảng 30 tập để em mua về một lần đọc cho đã!!!!! Hồi đó em cũng có đọc "Tình Yêu Tuổi Học Trò" hình như trọn bộ khoảng 16 tập thì phải, lâu quá em không nhớ rõ, thấy nội dung giống vậy cũng hay... Chị gợi ý cho em vài kái tên được không? Còn lại em sẽ lên mạng search thêm thông tin koi nó hợp với mình không rồi tìm mua về đọc.

Hehe, lớn rồi tự nhiên muốn dành thời gian ra làm những việc mình thích ghê, trc giờ toàn chịu kái khung của bố mẹ!! học võ, đọc truyện, âm nhạc, đi đây đi đó để biết thêm "màu" của cuộc sống, còn quá nhiều kái mình muốn làm, quá nhiều kái mình cần phải học!!!! 19t, nhìn lại thì mình như ông già, nhìn tới thì mình như đứa kon nít. Hú Dzé!!!!

haha giới thiệu truyện hả ^^ để tui góp ý nha(kinh nghiêm đọc gần hết tiệm mươn truyện mấy năm nay21 )

- kotaro( nói về karate tự nhiên mấy tập sau chuyển sang judo @_@) khoảng >20 cuốn

- truyền nhân atula ( karate khủng khiếp) >15c

- kenjchi ( nói về 1 cậu nhóc yếu đuối bị ăn hiếp bỗng 1 ngày nọ trở thành đệ tử võ đường Lương Sơn Bạc- trở thành đệ tử số 1 của võ đường hội đủ trong người các môn võ: thái quyền-karate-akido-võ trung hoa- tuy nhiên sự luyện tập như là ở địa ngục vậy- ko cười tui đền bạn- sure lun ^^) rất hay- 30cuon

-Diêm đế ( vui-hay) >20c

-Kyo -trọn bộ 38 cuốn

-Black Cat -trọn bộ 2x cuon

-Get Backer-trọn bộ 3x cuốn

ah Cậu Bé Rồng cũng hay

tạm thời nhớ có nhiêu đó thôi- đọc từ từ nha30

ah mà nè có những tr tuy chưa kết thúc nhưng rất đáng để coi lắm ^^

nếu có tiền thì mua- ko thì mướn coi-còn nhiều lắm mua sao hết- khi nào buồn thì mướn coi lại- coi như ng` ta giữ tr dùm mình ^^

mà những tr trên thường rất hay nên mua dc tron bộ là 1 điều hơi khó đó nha- trừ khi mua NXB ^^

Sửa bởi người viết 17/01/2010 lúc 07:07:55(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

UserPostedImage
pikachu_vn9x  
#63 Đã gửi : 17/01/2010 lúc 08:31:26(UTC)
pikachu_vn9x

Danh hiệu: Đai xanh lợt

Uy tín:

Gia nhập: 02-04-2009(UTC)

Truyện về võ thuật thì mình rất thích truyện Phương Thế Ngọc (hiện đại) và Hoàng Phi Hồng. Trong đó truyện PTN có giới thiệu và mô tả khá chi tiết về 1 số võ của người TQ như Bát Cực Quyền, Tỷ Quái Quyền, Thái Cực Quyền... Cốt truyện khá chất, diễn giải về võ thuật, sự tập luyện, những điều phải chú ý của người tập võ ... Tất nhiên, các yếu quyết của các loại võ đó không được diễn giải ra, mà chỉ có những cái cơ bản nhưng đọc rất thích. Chẳng hạn, qui trình luyện Thiết Bố Sam có chỉ ra nhưng các bài thuốc để bổ trợ cho công phu này thì không nói (vừa sáng mà vừa tối nhỉ 8 ) - và Thiết Bố Sam thì rất kỵ các đòn đánh thấu kình (1 các đánh mà gây tổn hại bên trong cơ thể con người)....
Ngoài ra, các truyện về thể thao cũng rất thích (Subasa, Teppi 1 - 2, Đội bóng Thành Đồng, Hikaru...) hay các truyện phiêu lưu như Đảo Hải Tặc, Kyo...
Còn các truyện về tình cảm như F4, Con nhà Giàu rồi có 1 số truyện về Les nữa thì phải, mình thấy nhảm nhảm nên không có xem mà đa số bây giờ truyện đó thì nhiều, đi vào chỗ mướn truyện, thấy truyện là +16 hay +17 gì đó mà các em học sinh cấp 2 mướn coi không mới ghê chứ.
.../)_/) .(\_(\...................(\_/)
..(^.^),(^_^) ................(>.<)
o('')('') ('')('')/..............o(('')('')

Người thương người bao nhiêu cũng là thiếu , người ghét người chút xíu cũng là thừa.

Quân tử hòa nhi bất đồng, tiểu nhân đồng nhi bất hòa
ht2bluerose  
#64 Đã gửi : 06/02/2010 lúc 07:28:46(UTC)
ht2bluerose

Danh hiệu: Đai xanh đậm

Uy tín:

Gia nhập: 06-01-2009(UTC)

http://www.onemanga.com/...ukoushi_Kohinata_Minoru/

cái manga này Khôi đưa cho coi -nét vẽ hơi giống Slamdunk, ko biet phai cung tac giả ko nữa...

http://fansub.acc.vn/series/thong-tin/65.htmx#url(/series/xem/65/tap/425.htmx,series-view)

cái anime này thì bé TRân đưa, ko có võ thuật nhưng đó là 1 thế giới khá trong lành (tính cho tới chap 3)

@ Mark với tampipi thì đầu topic có để cập vài bộ dc dc đó ..
3. Gợi ý tên 1 số truyện tranh nổi tiếng:

cHÚ Ý:
SHONEN-N là truyện cho con trai thiên hành động..
SHOJO-J cho con gái thiên tình cảm..
Ko coi kĩ, lấy trúng bộ truyện khác hệ với mình ko thích đừng trách t ko nói trc

J1.Kaze Hikaru - Võ sĩ đạo
N2.Naruto - Ninja
N3.Teppi - Kiếm Nhật
N4.Zindo - Bóng đá
N5.Yaiba - Võ sĩ đạo - giả tưởng
N6.Rough - Bơi lội
N7.Touch - Bóng chày
SA 8.Băng quỷ - siêu nhiên, shonen ai...
J9.Full House - Ngôi nhà hạnh phúc - Tâm lý TC
10. X 1999 ]- siêu nhiên - ngày tận thế
J11. Hana Yori Dango = Con nhà giàu = F4 = Boys over Flower -Tâm lý TC
J12. Hoàng tử ếch
J13. Vampire knight
- Hiệp sĩ Vampire (Ma cà rồng)

@ pikachu: nhiều cấp độ lắm T ơi, bên Gay thì nhẹ nhẹ có SA, nặng thì có yaoi, tụi Nhật bịnh quạn đủ cấp độ nên cũng chế ra đủ thứ từ trong lành tới ... Thôi thì mình ráng gạn đục khơi trong, lựa cái nào tốt cho mình và hợp mà coi. ^^

Sửa bởi người viết 06/02/2010 lúc 08:02:16(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

Hồ Huỳnh Thùy Trang's from Shorin Duy Tân karate. ^^ (NVH Thanh niên ) FB: Trang Tetdi Hhtt
http://www.karate.com.vn...t.aspx?g=posts&t=531
"Ta không phải là xác thân vật chất này mà là một linh hồn cao quý, trường tồn, một điểm linh quang của thượng đế." :)
ht2bluerose  
#65 Đã gửi : 06/03/2010 lúc 06:19:46(UTC)
ht2bluerose

Uy tín:

Do cosplay nhân vật Truyện tranh nên để đây có lẽ thích hợp nhất ^^

giải thưởng nho nhỏ của 2 thành viên sân:

Nhờ sự nỗ lực của các thành viên nhóm nói chung (và công nhịn đói chúc phúc của chị Tờ rang và người hâm mộ :) , nhóm cosplay của KHôi- đai xanh đậm nhà mình và nhóm cosplay của Thế Anh- đai trắng mới vô - đã xuất sắc dành dc giải 2 và giải 3 trong cuộc thi nhóm hóa trang - Cosplay Group 2010 tại lễ hội Truyện tranh vừa dc tổ chức hối 7g tối nay- chủ nhật 28-2-10. (Thế Anh còn dc giải 1 Cos đơn vai Sanji trong Đảo hải tặc - One piece nữa á ^^ - nghe nói là nhờ bị phang trúng lỗ tai - máu chảy be bét - "chịu đấm" nên dc "ăn xôi")

Cuộc thi chỉ có 3 giải thôi và 2 thành viên của chúng ta dù chỉ góp mặt ở những vai không lớn lắm (chắc chia trong nhóm thôi còn ko đủ nữa- đừng bắt em nó khao, tội ^^) nhưng có thành viên tham gia được giải nhì - ba cũng là niềm vui và bất ngờ nho nhỏ . :)

Khá lắm Ko`Hoi - Thế Anh , cố lên ^^!

5.45 vừa đục đẽo, cán mực xong tấm tranh khắc cho ngày mai nộp đồ án, coi đồng hồ - còn 30phut nữa - nhớ là nhóc Khôi dăn "6.15 em diễn đó".
Lật đật vác 3 tấm gỗ nặng trịch và cai balo căng tròn bay từ lầu 6 xuống nhà xe - chạy qua gửi bớt đồ ở gần khám Chí Wa`rồi gửi xe vô coi tụi nhỏ diễn sao...
7g mấy , sau 1 số màn kha khá thì bắt đầu thoáng thấy Ko`Hoi^ nhà mình đống bộ vest đen - trên vai là chú gà bông vàng- bên kia sân khấu.
Nhóm của KHôi diễn cos truyện Hitman Reborn - nói chung toàn là mafia sừng sỏ không, ăn bận hơi bị đẹp đóa ^^.
UserPostedImage
Người thì kiếm- người thì pháo cao xạ- người thì đao...Khôi chơi cặp tongfa VS 1 anh chơi kiếm. Đứng gần sân khấu nên nghe tiếng va chạm chan chát, mỗi tội cái động tác gần cuối pha song đấu hơi ngập ngừng - chắc bị khớp- nhưng mặt Khôi khá lạnh và tỉnh - đạt chuẩn mức cơ bản của nhân vật Hibari - đội trưởng đội bảo vệ trường (vì ngoại hình nhân vật trong truyện nếu nói hơi quá thì như cái chổi á- thân hơi còm nhưng tóc nhiều và phồng như cây chổi á. Khôi đô hơn nhìu ^^).

hinh chi bi
UserPostedImage
UserPostedImage
Thực tình mà nói nhóm Khôi được giải Nhì là nhờ đạt được 2 tiêu chí :
+với con gái là đẹp trai, diễn giỏi , nhảy đẹp, khí chất, hớp hồn, choáng ngợp... bla bla bla
+Với con trai là các pha hành động có "chất" , âm nhạc + ánh sáng+ diễn xuất tạo dc khí thế cho dàn "performers".

Nếu không có màn nhảy "Sorry" khá đều và cô bé đồ đen tạo điểm nhấn , màn biểu diễn của nhóm sẽ khó đạt được ấn tượng mạnh và được các fan nữ bỏ phiếu nhiều vậy. (Khôi cám ơn chị đi, nhóm em vừa diễn xong là chị bỏ phiếu cho liền đó. Chị mở hàng bao giờ cũng giúp người ta đắt khách hết á ! ^^)

...
Đề nghị 2 mem này đi học đều lại và cố gắng để Hồ mỗ bớt bị nã đạn! ;)

+Tình hình là một số anh chị lớn chẳng quan tâm lắm đến Truyện tranh hay phim hoạt hình chứ đừng nói là cosplay- hóa trang nhân vật Truyện tranh mà mình yêu thích.Hoặc do những cử chỉ, phục trang quái đản kì quặc của những fan cuồng hơi bịnh quá mức mà có nhiều định kiến ko hay đã xuất hiện. (Buồn ghê...)
Tuy nhiên, cosplay hóa trang , truyện tranh hay gì gì đi nữa -bản thân nó không xấu- chỉ có những người tham gia làm nó xấu hay đẹp thôi.

+Và lý do chị post thông tin này lên cũng chỉ muốn góp vui với 2 thành viên trong sân, trong đó có 1 đã biết áp dụng 1 số cách thức sử dụng binh khí - cụ thể là tongfa- vừa mang tính luyện tập vừa mang tính biểu diễn chuyên nghiệp cho màn cosplay nhân vật mà mình yêu thích.
+Bình luận Tiếp:
-giải nhì nhóm Khôi & giải 3 nhóm Thế Anh :
( còn nhóm của Thế anh thì hình như tên là Făng Teo (đã sửa ^^)- diễn 1 nửa Ramma- khá hay. Mỗi tội hơi bị sạn trong cách sắp xếp mic- ra vô sân khấu - chứ diễn xuất thì khá tự nhiên và lại hài nữa.

-THế Anh đóng vai chàng thư sinh mê Ramma lúc là con gái(ko biết thư sinh hay ai mà áo thì áo võ sân mình- quần thì là dạng quần thụng đáy giống bên Aikido) . Thoại ít nhưng diễn khá tự nhiên. Cái dáng cao đứng kế cô bé vai Ramma-gái nhìn tương phản dễ sợ luôn ^^!
Nhóm Făng teo diễn năm nào cũng dc khen- kịch bản- diễn viên. Ông thầy hoa lá hẹ voi cậu ròm đồ đen thoại tự nhiên và hóm hỉnh , ấn tượng nhất.

-Nói chung giải năm nay : càng ít sạn càng dc giải cao , còn cụ thể hơn:
Nhất - Hài thông minh+ nội dung bảo vệ môi trừơng ý nghĩa (bớt xài máy lạnh) + diễn hay lồng tiếng đặc sắc + đồ đẹp + diễn viên cool.
Nhì - thái cực khác : Hoành tráng + "chất" ra được khí thế hào hùng của những con người hết lòng vì lý tưởng của riêng mình + nhảy đẹp, đều + đồ sang, đẹp + diễn viên cool , dc trau chuốt kĩ .
Ba - Hài + diễn tự nhiên + diễn viên 1 số đẹp, 1 số phù hợp- nếu nội dung ý nghĩa hơn và bớt "sạn"ở khâu âm thanh sẽ dc giải cao hơn.

Chúc Khôi và Thế Anh ngày càng luyện tập & áp dụng được nhiều chiêu thức hay vào những điều mình thích (+hợp pháp). ^^25 31 [/size]

....
Hem sao hết Khôi à, ráng đi em, chứng minh cho mấy anh thấy em c
Chiaki cố lên!
Hồ đại hiệp cố lên!
Kờ Hôi cố lên!
Chân hôi cố lênó cố gắng và bền chí đi. ^^
vô tình lụm dc đoan Khôi tập thử :

"Lửa thử vàng, Gian nan thử sức" ha các em trai iu dấu (!) :P

UserPostedImage

Sửa bởi người viết 06/03/2010 lúc 07:24:18(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

Hồ Huỳnh Thùy Trang's from Shorin Duy Tân karate. ^^ (NVH Thanh niên ) FB: Trang Tetdi Hhtt
"Ta không phải là xác thân vật chất này mà là một linh hồn cao quý, trường tồn, một điểm linh quang của thượng đế." :)
ht2bluerose  
#66 Đã gửi : 06/03/2010 lúc 07:15:31(UTC)
ht2bluerose

Uy tín:

coi lại cái này nha SAnji là anh chàng có chân mày hình sóng, Thế Anh cos nhan vật đó đó 7g mới vô nên ko tuong thuật dc , ai có clip post ha ^^

ht2bluerose đã viết:
23.
Thủy thủ đoàn của Luffy:
UserPostedImage
Từ trái qua:
Usopp mũi dài- người bắn tỉa- bị truy nã 30.000.000 Beli (Beli là đơn vị tiền tệ chung trong thế giới này, tiền càng cao càng nguy hiểm và tài giỏi) có tài bắn tỉa , nói khoác với trí tưởng tượng cực kì phong phú và biết sửa chữa lặt vặt nhưng hơi bi quan..
Chopper - bác sĩ - truy nã 50 Beli -vốn là con tuần lộc do ăn phải Trái cây Ác quỷ loại Người - nên biến thành Người- học y chữa bệnh, có khả năng biến đổi tiềm ẩn .. cả 1 câu chuyện dài...
Sanji - Đầu bếp-bị truy nã 77.000.000 Beli - chân mày bên phải hình ngọn sóng nấu ăn cực ngon nhưng cũng có cú đá mạnh kinh hồn...cực kì galang , đáng mặt nam nhi nhất nhưng mỗi tội ... mê những cô gái đẹp thái quá...mơ ước đến dc cùng Biển xanh tận cùng - nơi có đủ mọi loại nguyên liệu tươi ngon tha hồ chế biến ...
Zoro- kiếm khách-bị truy nã 120.000.000 Beli trước kia là tay săn hải tặc nổi tiếng- xài 1 lúc 3 cây, có cách thử kiếm tốt đáng sợ và bất cần, muốn trở thành Kiếm khách giỏi nhất thế gian.
Luffymũ rơm - thuyền trưởng bị truy nã 300.000.000 Beli , háu ăn là người Cao su hay đội chiếc mũ rơm cậu cực kì yêu quý do Shank Tóc đỏ tặng cho lúc nhỏ, muốn thành VUA HẢI TẶC.
Robin - nhà khảo cổ -bị truy nã 80.000.000 Beli tinh thông kiến thức từ cổ chí kim, người Nhiều tay do ăn Trái cây Ác quỷ, bị chính quyền thế giới truy nã còn do biết được sự tồn tại của Văn bản bị mất ẩn chứa bí mật mờ ám trong 100 năm bị bỏ trống ...
Nami - nhà hàng hải bị truy nã 16.000.000 Beli thông thạo thời tiết, địa lý , biệt tài ăn trộm , yêu quê hương...
Franky - người máy móc- bị truy nã 44.000.000 Beli thông thạo sửa chữa cơ khí lớn, thân thể cậu cũng nhờ lắp ghép với máy móc nên còn tồn tại...
Brook - nhạc sĩ - bị truy nã 33.000.000 Beli, ăn Trái cây Ác quỷ nên không chết nhưng chỉ còn là bộ xương, có một quá khứ bi thương nhưng hùng tráng...

Sửa bởi người viết 06/03/2010 lúc 07:55:35(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

ht2bluerose  
#67 Đã gửi : 06/03/2010 lúc 11:41:45(UTC)
ht2bluerose

Uy tín:

mới lụm dc cái truyện tấm cám hơi bị zui, vô đây coi nha ^^

http://www.vietduc.org/showthread.php?t=15399
buingoc  
#68 Đã gửi : 07/03/2010 lúc 01:12:27(UTC)
buingoc

Danh hiệu: Member

Uy tín:

Gia nhập: 01-03-2010(UTC)

Cosplay chuẩn đó. Đầu tư kĩ lưỡng thật!!!
quang le  
#69 Đã gửi : 07/03/2010 lúc 01:17:27(UTC)
quang le

Uy tín:

Gia nhập: 01-01-2010(UTC)

các bạn có biết truyện Tam Quốc Chí của Trung Quốc ko???
jet 20  
#70 Đã gửi : 07/03/2010 lúc 05:50:12(UTC)
jet 20

Uy tín:

Gia nhập: 13-01-2010(UTC)

quang le đã viết:

KO, BIẾT THÌ KỂ XEM
quang le  
#71 Đã gửi : 07/03/2010 lúc 05:58:40(UTC)
quang le

Uy tín:

Gia nhập: 01-01-2010(UTC)

thì tui ko biết truyện này ở đâu nên mới hỏi, trang web có phát truyện này vậy các bạn...
ht2bluerose  
#72 Đã gửi : 07/03/2010 lúc 07:06:20(UTC)
ht2bluerose

Uy tín:

Lee_209  
#73 Đã gửi : 08/03/2010 lúc 04:06:27(UTC)
Lee_209

Danh hiệu: Đai xanh lợt

Uy tín:

Gia nhập: 03-01-2009(UTC)

Em có clip của Ranma ui` ne`
Khan Chung  
#74 Đã gửi : 08/03/2010 lúc 04:58:39(UTC)
Khan Chung

Danh hiệu: Đai vàng

Uy tín:

Gia nhập: 11-02-2010(UTC)

jet 20 đã viết:
quang le đã viết:

KO, BIẾT THÌ KỂ XEM

Nguyên bộ Tam Quốc Diễn Nghĩa dài gần 3 cuốn (mỗi cuốn như một cuốn từ điển), kể ra kiểu gì hả cậu?
jet 20  
#75 Đã gửi : 09/03/2010 lúc 08:17:59(UTC)
jet 20

Uy tín:

Khan Chung đã viết:
Nguyên bộ Tam Quốc Diễn Nghĩa dài gần 3 cuốn (mỗi cuốn như một cuốn từ điển), kể ra kiểu gì hả cậu?

Hi, Khan Chung...Cậu đọc kĩ và hiểu kĩ dùm cái, í mình muốn ai biết truyện Tam Quốc Trí chịu khó rảnh thì post vào cho anh em đọc chơi ... nếu rảnh thì post vào.

Cám ơn cậu đã cho mình rõ chi tiết cụ thể: Nguyên bộ Tam Quốc Diễn Nghĩa dài gần 3 cuốn (mỗi cuốn như một cuốn từ điển),

Sửa bởi người viết 09/03/2010 lúc 08:19:59(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

Khan Chung  
#76 Đã gửi : 09/03/2010 lúc 09:51:50(UTC)
Khan Chung

Danh hiệu: Đai vàng

Uy tín:

Gia nhập: 11-02-2010(UTC)

jet 20 đã viết:
quang le đã viết:

KO, BIẾT THÌ KỂ XEM

Tôi quote nguyên văn lời của cậu đây. Câu ghi gọn lỏn như vậy, không hề có chữ nào là "í mình muốn ai biết truyện Tam Quốc Trí chịu khó rảnh thì post vào cho anh em đọc chơi ". Là do tiếng Việt tôi kém hay là do cậu quá giỏi vậy?
jet 20  
#77 Đã gửi : 09/03/2010 lúc 10:10:35(UTC)
jet 20

Uy tín:

Xin lỗi cậu,... mình kg muốn tranh cãi với cậu vì vài lời comment thật vớ vẩn, chấm dứt tại đây nha. Đây là dd ng ta, đừng gây sự chú í kg đáng có....41

Thân.

Sửa bởi người viết 09/03/2010 lúc 10:16:34(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

ht2bluerose  
#78 Đã gửi : 10/03/2010 lúc 04:15:10(UTC)
ht2bluerose

Uy tín:

hey, topic này tuy thuộc Mục Truyện kiếm Hiệp Truyện ma thiệt đó nhưng tên topic là "Truyện tranh , phim hoạt hình" về mọi đề tài.

Nếu ko có liên quan tới Truyện tranh , phim hoạt hình thì xin mời mấy bạn lập topic mới về truyện kiếm Hiệp Truyện ma mà bàn tán voi nhau nha ^^. Người xem cũng dễ theo dõi hơn nữa.

Nếu mấy bạn search dc đâu đó "Truyện tranh , phim hoạt hình" về Truyện Tam quốc thì vô đây share cho mọi người, cảm ơn nhiều lắm.

P/S: nhớ giữ lễ độ. 2

Sửa bởi người viết 10/03/2010 lúc 04:16:44(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

p3_kuran  
#79 Đã gửi : 12/09/2010 lúc 03:18:57(UTC)
p3_kuran

Uy tín:

Gia nhập: 05-09-2010(UTC)

Vampire knight :X:X:X
UserPostedImage
UserPostedImage
UserPostedImage
UserPostedImage
UserPostedImage
UserPostedImage
UserPostedImage
UserPostedImage
UserPostedImage
UserPostedImage
UserPostedImage
ht2bluerose  
#80 Đã gửi : 23/12/2011 lúc 01:25:02(UTC)
ht2bluerose

Uy tín:

Sau đây (trang 5) là bài phân tích - đồ án nghiên cứu chuyên đề của Trang HK vừa rồi - dc 7.5. Nó là lý do Trang vắng sân suốt 1 tháng.

Nội dung:

CƠ SỞ ĐÁNH GIÁ DỰA TRÊN LÝ THUYẾT CĂN BẢN VỀ QUÁ TRÌNH LÀM
PHIM HOẠT HÌNH DÀI
2 VÍ DỤ TỪ VIỆT NAM & NHẬT BẢN

1.1 Người con của Rồng /3
1.2 Linh địa du – Spirited Away /3

bài viết gồm 2 phần bài phân tích và hình minh họa.

ai ko thích giới thiệu dông dài thì qua trang 5 kéo xuống trang 3 bài phân tích đọc .

Sửa bởi người viết 23/12/2011 lúc 01:31:20(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

Ai đang xem chủ đề này?
5 Trang«<2345>
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.